| tên sản phẩm | Định vị bộ định vị van kỹ thuật số Master ABB cho van điều khiển áp suất Bộ định vị thông minh dòng |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ABB |
| Người mẫu | EDP300 |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | bộ điều chỉnh áp suất |
| Tên sản phẩm | Bộ tăng cường thể tích khí nén Samson 3755 cho van luân hồi hoạt động với bộ định vị |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Charlie |
| Dòng điện tối thiểu | 3,8 mA |
| Mô hình | 3755 |
| Du lịch | 5 đến 50 mm |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | Máy định vị điện khí nén Samson 4763 |
| Bảo hành | 1 năm |
| độ trễ | <0,5% |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
|---|---|
| Số mô hình | SVI1000 |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| áp lực cung cấp | 20 - 100 Psi (1,4 – 7 Bar)0,07mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển KOSO 510T Van cầu một chỗ có hướng dẫn trên cùng với 5200LA Loại màng van khí nén Bộ |
|---|---|
| Nhãn hiệu | KOSO |
| Mô hình | 510T |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Van cầu |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Số mô hình | Bộ định vị van Samson 3730-3 |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Tên sản phẩm | Van một chiều loại 3963 Samson để điều khiển thiết bị truyền động khí nén |
|---|---|
| Thiết kế | Solenoid với cụm van / vòi phun và van tăng áp |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 với bộ lọc / IP 65 với van kiểm tra bộ lọc |
| Bao vây | Polyamide PA 6-3-T-GF35, màu đen |
| Màng chắn | Cao su cloropren 57 Cr 868 (-20 đến +80 ° C) |
| Loại van | Phần van điều khiển |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| brand name | Fisher |
| Bảo hành | 1 năm |
| Số mô hình | DVC6200, DVC2000, 3582, 3610, 3570 |
| Môi trường áp suất | Áp suất không khí |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | 20mm đến 200mm |
| Kết nối | Mặt bích (RF, RTJ), Mối hàn giáp mép, Mối hàn ổ cắm, Mặt bích tích hợp (RF, RTJ) |
| nhiệt độ chất lỏng | -196 Đến +565° (-320F Đến +1050F) |
| Áp suất định mức | 1,6MPa đến 6,4MPa |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |