| Đánh giá cơ thể | ANSI Lớp 150 đến 4500, JIS10K đến 63K |
|---|---|
| Áp suất định mức | 1,6MPa đến 6,4MPa |
| Sử dụng | Lên đến cấp 24 |
| Kết nối | Mặt bích (RF, RTJ), Mối hàn giáp mép, Mối hàn ổ cắm, Mặt bích tích hợp (RF, RTJ) |
| Đặc tính dòng chảy | Tuyến tính, Tuyến tính được sửa đổi, Phương trình% được sửa đổi |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Chứng nhận | khả năng SIL |
| Tổng trọng lượng | 6.000 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | đông lạnh |
| Quyền lực | Khí nén |
| Người mẫu | Spirax Sarco HV3 Bodied Bodied Globe Stop Van cho các ứng dụng không khí dầu nước với tay cầm |
|---|---|
| Kiểu kết nối | 2 dây |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA DC |
| Thương hiệu | sarco xoắn ốc |
| Xe buýt/cảm biến | Máy phát 4-20mA |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
|---|---|
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
|---|---|
| chẩn đoán | Không. |
| Chứng nhận an toàn | không có |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| Trọng lượng trung bình | 3,6 Kg (8,0 Pound) |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Đồng, Đồng thau, Hợp kim nhôm đồng thấp |
| Kết nối áp suất | 1/4 NPT Nội bộ |
| điều kiện hoạt động | Khí: T6 Bụi: T82 |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 40 V, Giới hạn dòng điện bên trong xấp xỉ. 40 mA |
|---|---|
| Giao tiếp | HART® |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Số mô hình | 3730 |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| Bảo hành | Một năm |
| Phân loại khu vực | ATEX Nhóm II Khí và Bụi Loại 2, CUTR cho Thiết bị Nhóm II / III Loại 2 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp suất đầu ra tối đa | 150 psi |