| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | nước Đức |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | nước Đức |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | nước Đức |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| chẩn đoán | Vâng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Loại | Máy định vị số |
| Kiểu | 3710 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chứng nhận An toàn | Không |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Phương tiện truyền thông | Không khí |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | Dòng điện không đổi DC 4-20 MA |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Số mô hình | SVI II |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |