| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| chẩn đoán | Không có |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Số mô hình | SVI II |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Deviation | ≤1 % |
|---|---|
| Media | Gas |
| Signal range | 4 To 20 MA |
| Direction of action | Reversible |
| Sensitivity | ≤0.1 % |
| Hoạt động | Loại quay tuyến tính |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa |
| Tín hiệu | 4 20 mA DC |
| Sự chính xác | Độ chính xác kiểm soát cao |
| Sự bảo vệ | Chống nước chống bụi IP66 |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Bảo hành | 1 năm |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Port | cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng xấp xỉ 3610J định vị: 2,5 kg (5,6 pounds) Định v |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tuần |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng xấp xỉ 3610J định vị: 2,5 kg (5,6 pounds) Định v |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Phân loại khu vực | ATEX Nhóm II Khí và Bụi Loại 2, CUTR cho Thiết bị Nhóm II / III Loại 2 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp suất đầu ra tối đa | 90 psi |
| Số mô hình | SVI II |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Máy định vị van kỹ thuật số | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Ứng dụng | LNG, tách không khí, hóa dầu |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Đánh giá áp suất | ANSI 150 ~ 600, PN16 ~ 40 |
| thiết bị truyền động | Bộ truyền động cơ khí nén đa lò xo |
| kích thước danh nghĩa | DN80 ~ DN400 |