| Tên | Van bi Flowserve Van điều khiển AKH8 với bộ định vị van điều khiển Azbil VPP03 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Nguyên tử |
| Mô hình | AKH8 |
| Loại phụ | Lót |
| Loại van | BÓNG BÓNG |
| Tên | Van bi Flowserve Van điều khiển DUBALL DL với bộ định vị van điều khiển Azbil AVP700 |
|---|---|
| Loại van | BÓNG BÓNG |
| Mô hình | DUBALL DL |
| Nhãn hiệu | NAF |
| Loại phụ | Nổi |
| Tên | Van bi Flowserve Van thép không gỉ Van điều khiển AKH7-KP với bộ định vị van Koso 220C |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Nguyên tử |
| Mô hình | AKH7-KP |
| Loại phụ | Lót |
| Loại van | BÓNG BÓNG |
| Tên | Van bi Flowserve Van điều khiển FK76M với bộ định vị van điều khiển 3400MD |
|---|---|
| Van loại | Van bi |
| Mô hình | VB2 & VB3 |
| thương hiệu | Valbart |
| Loại phụ | Trunnion-Mounted |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Điện áp | 220 V |
| nhiệt độ | -20~60°C |
| Trọng lượng | 0,75kg |
| Tên | Van Điều Khiển Thương Hiệu Hinese Và Công Tắc Giới Hạn 4746 |
| Volume Capacity | Standard Flow |
|---|---|
| Sản phẩm | định vị |
| Sizes | DN 25 To 600 NPS 1 To 24 |
| Inherent Characteristics | Linear |
| Kích thước | 1/2" - 24" |
| Product name | China Pneumatic Actuated Ball Valves with Tissin TS800 TS600 Valve Positioner and Norgren Filter Regulator |
|---|---|
| Brand | Tissin |
| Model | TS800 |
| Matrial | Alloy/Steel |
| Valve style | positioner |
| Kích thước van | DN 15 đến DN 50 |
|---|---|
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Vật liệu truyền động | Đồng hợp kim nhôm |
| nhiệt độ | -196°C đến 600°C (-321°F đến 1112°F) |
| Kiểu van | Van bóng |
| Product name | Fisher Gulde HART Electro Pneumatic 3800SA Digital Valve Positioner Emerson with Chinese Control Valve and Asco Filter Regulator |
|---|---|
| Brand | Fisher |
| Model | 3800SA |
| Matrial | Alloy/Steel |
| Valve style | positioner |
| Điều kiện thiết kế thân van | PN16 |
|---|---|
| Kích cỡ | 340*240*240mm |
| Cân nặng | 82kg |
| PMA - Áp suất tối đa cho phép | 16 thanh g |
| TMA - Nhiệt độ tối đa cho phép | 220℃ |