| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn điện | Địa phương |
| Phân loại khu vực | Chứng minh vụ nổ, về bản chất an toàn, Fisco, loại N, bằng chứng ngọn lửa, không tuân thủ FM |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 mA DC (vòng 9-28 V DC) |
|---|---|
| Độ lặp lại | ±0,5% FS |
| Nhiệt độ xung quanh | Tiêu chuẩn: -20 °C đến +70 °C (-4 °F đến +158 °F) |
| cân nặng | Xấp xỉ. 2,7-2,8 kg (6,0-6,2 lb) |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Đầu vào hiện tại | 4-20 Ma DC (Tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Độ lặp lại | Trong vòng 0,5% fs |
| Lưu lượng đầu ra | ≥ 80 L/phút (ANR) ở mức cung cấp 0,14 MPa; ≥ 200 L/phút ở 0,4 MPa |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh & chất lỏng | -20 ° C đến 80 ° C (khu vực không nguy hiểm) |
| Cân nặng | khoảng. 2,4 kg |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | -25oC~80oC (loại tiêu chuẩn) |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7MPa |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -40°C đến +85°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (tùy chọn) |
| Độ lặp lại | .50,5% |
| Bảo vệ bao vây | IP66 / NEMA 4x |
| Tiêu thụ không khí | Thiết kế tiêu thụ thấp |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Tác động kép |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
|---|---|
| chu kỳ nhiệm vụ | Đánh giá liên tục 100% |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Chất liệu thân van | Thép không gỉ |
| Trọng lượng trung bình | 5kg |
| Tín hiệu đầu vào | 4–20 mA DC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 130 đến 700 kPa (≈ 1,3 đến 7,0 bar) |
| Cân nặng | 1,7 kg |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 °C … +80 °C |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Phê duyệt | Có sẵn cho các mạng lưới Hart, Profibus-PA và Foundation |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + vỏ gỗ + bảo vệ |