| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20 MA · Thiết bị hai dây, Bảo vệ phân cực ngược · Khoảng cách tối thiểu 4 mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Giao tiếp | HART® |
| Trọng lượng trung bình | 3,5 kg (8,0 pound) |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| thiết bị truyền động | Tuyến tính hoặc quay |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tùy chọn tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (analog), HART, FOUNDATION Fieldbus |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 3-7 Bar |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Sự chính xác | ≤ 0,25 % |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 °C đến +85 °C (-62 °F đến +185 °F) |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Giấy chứng nhận | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Chứng nhận an toàn | không có |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Áp suất vận hành định mức | lên đến 16 thanh |
|---|---|
| chức năng chẩn đoán | Cung cấp báo cáo trạng thái và thông tin lỗi, hỗ trợ quản lý và bảo trì thiết bị |
| phương tiện phù hợp | Phương tiện không ăn mòn như chất lỏng, khí và hơi nước |
| tuyến tính | Ít hơn 0,5% giá trị du lịch tối đa |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Hải cảng | cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Packing type: cardboard box Dimension: Weight: Approx. Loại đóng gói: hộp các tông Kích th |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| chẩn đoán | Không. |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Số mô hình | SVI1000/SVI2/SVI3 |
|---|---|
| Chứng nhận khu vực nguy hiểm | Bản chất ATEX / FM / CSA / IEC |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
| Vỏ/Vỏ | Nhôm ASTM 360 |
| Cảm biến vị trí từ xa | 1 kOhm |