| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Số mô hình | SP500 |
|---|---|
| Hoạt động | Hành động duy nhất / Ventilation thất bại |
| Vật liệu khoan từ tính | Chết nhôm đúc |
| Trọng lượng vận chuyển | 2,2kg |
| Đánh giá bao vây | IP65 |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 20-90 Psi |
| Hoạt động bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| Số mô hình | SRI990 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Cung cấp không khí | 2,5-10 thanh |
|---|---|
| Công suất đầu ra không khí | Lên đến 60 m³/h (với hai mô-đun) |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ xung quanh | -40 °C đến +85 °C |
| Nhà ở | Nhôm, Thép không gỉ |
| Chứng nhận an toàn | không có |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không xâm thực, Bụi |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20mA Analog |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không xâm thực, Bụi |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20mA Analog |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Số mô hình | SVI II |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Cảm biến vị trí từ xa | 1 kOhm |
| Điện áp đầu cuối yêu cầu | 9Vdc ở 20mA |
| Trọng lượng trung bình | 3,5 kg (8,0 pound) |
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | KHÔNG |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 150 PSI |