| kích thước | 2" - 48" |
|---|---|
| xếp hạng | ASME 150 - 2500 hoặc API 3000 - 10 000 Xếp hạng áp suất cao hơn theo yêu cầu |
| Tất cả các | Chứng nhận EN14382 (DIN3381 cũ) Đóng hoàn toàn trong 2 giây |
| chỉ định khác | Hệ thống ngắt an toàn (SSD) Hệ thống thiết bị an toàn (SIS) Chức năng thiết bị an toàn (SIF) Hệ thốn |
| chi tiết đóng gói | Dựa trên nhu cầu |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Warranty | 1 years |
|---|---|
| Customized support | OEM, ODM, OBM |
| Model Number | ND 9000 |
| Seal | NBR, EPDM, FKM |
| Minimum signal | 3.6 mA |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | KOSO |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Mô hình | 3582i |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Không. |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
|---|---|
| Chứng nhận an toàn | không có |
| chẩn đoán | Không. |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Không. |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Chứng nhận an toàn | không có |