| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | ND 9000 |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
| Phân loại khu vực | Chống nổ, an toàn nội tại, FISCO, loại N, chống cháy, không cháy cho FM |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Đầu vào hiện tại | 4-20 Ma DC (Tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Độ lặp lại | Trong vòng 0,5% fs |
| Lưu lượng đầu ra | ≥ 80 L/phút (ANR) ở mức cung cấp 0,14 MPa; ≥ 200 L/phút ở 0,4 MPa |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh & chất lỏng | -20 ° C đến 80 ° C (khu vực không nguy hiểm) |
| Cân nặng | khoảng. 2,4 kg |
| chấm dứt | Thiết bị đầu cuối kiểu vít |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Giới hạn độ ẩm | 100% RH không ngưng tụ |
| tín hiệu đầu ra | Truyền lại vị trí 4 đến 20 mA |
| Số mô hình | SVI221113121 |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước thiết bị truyền động | 2-12 inch |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Mã G/C/C++/Python |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | 0,2-1,0Mpa |
| Áp suất không khí làm việc | 0. 3 ~ 0.7MPa |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | 30 ° C đến 85 ° C (loại tiêu chuẩn),-40 ° C đến 85 ° C (loại nhiệt độ thấp) |
| Giao tiếp | NỀN TẢNG Fieldbus (ITK 5.1) |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Chạy bằng xe buýt, 9-32 V DC |
| Loại thiết bị truyền động | Tác dụng đơn/kép, tuyến tính/quay |
| phạm vi hành trình | 3-130 mm (tuyến tính) / 30-100° (quay) |
| Cung cấp không khí | 30-150 psig (2-10 thanh) |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |