| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Số mô hình | SVI II |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Kích thước cổng | 1 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | - |
| Giao thức truyền thông | S |
| Tín hiệu đầu vào | 4 |
| Phạm vi áp lực hoạt động | 1 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 mA DC (vòng 9-28 V DC) |
|---|---|
| Độ lặp lại | ±0,5% FS |
| Nhiệt độ xung quanh | Tiêu chuẩn: -20 °C đến +70 °C (-4 °F đến +158 °F) |
| cân nặng | Xấp xỉ. 2,7-2,8 kg (6,0-6,2 lb) |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Tập tin đính kèm | Gắn ống hoặc tường |
|---|---|
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống |
| Nhiệt độ môi trường | -40 góc + 60 ° C |
| Vật chất | Thép |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8 kg |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
|---|---|
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Phương tiện truyền thông | Không khí |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -40 đến 82℃ |
| Phong cách sản phẩm | Mới |
| Dòng điện tối thiểu | Dòng điện không đổi DC 4-20 MA |
| kết nối điện | Kết nối ống dẫn NPT 1/2-14 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma, Hart |
|---|---|
| Phạm vi du lịch thân cây | 10 - 100 mm (đối với van tuyến tính) |
| Tích hợp Booster | Tùy chọn (cho các ứng dụng tốc độ cao) |
| Trễ | < 0,1% |
| Góc quay | 0-90 ° hoặc 0-120 ° (đối với van quay) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |