| Số mô hình | TZIDC-100 TZIDC-200 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 1808/1098 |
| Loại gắn kết | Tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Đặc điểm vốn có | Tuyến tính |
|---|---|
| Nguồn gốc | Mỹ |
| Số mô hình | 4411 |
| thương hiệu | Masoneilan |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến Lớp 300 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | đo áp suất Bộ truyền áp suất chênh lệch Deltabar PMD55B cho Endress+Hauser |
| Thời gian giao hàng | 4-12 tuần |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50 |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 10 đến 90% không đóng cục |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Số mô hình | SFR-200-02 |
| Cân nặng | 1340g |
| Tốc độ dòng chảy tối đa | 1850mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | SR - 200 - 02 - N - C |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Vật liệu cơ thể | không gỉ 316.SS |
| Loại cơ thể | 501T: Loại góc; 551T/520T: Loại hình cầu |
|---|---|
| Nhiệt độ chất lỏng | 501T:-196~+538oC; 551T:-5~+200oC; 520T:-45~+200oC |
| Kết nối | Mặt bích (RF, RTJ), Mối hàn mông, Mối hàn ổ cắm |
| Vật liệu trang trí | 501T:SUS316,Vệ tinh; 551T:SCS13A/CF8; 520T:SUS316,Vệ tinh |
| Đặc điểm dòng chảy | 501T:Tuyến tính,Eq%,Bật-Tắt; 551T:50-1-30-1; 520T: Dòng kim |
| Tên sản phẩm | Máy phát áp suất tiên tiến Azbil GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Azbil |
| Người mẫu | GTX200 GTX15F GTX30D GTX40D |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Máy phát áp suất |