| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6014 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Kích thước cơ thể | 1" (25A) đến 12" (300A) |
|---|---|
| Đánh giá cơ thể | ANSI Lớp 150-600, JIS 10K-40K |
| Nhiệt độ chất lỏng | -45 đến +400°C |
| Kiểu kết nối | Loại wafer, mặt bích (RF) |
| Vật liệu cơ thể | SCPH2/WCB, SCS13A/CF8, SCS14A/CF8M, SCS14A |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 4,5Kg / bộ |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Singapore |
| Hàng hiệu | Fisher |
| tên sản phẩm | Máy phát định vị điện tử Fisher 4200 4210 4211 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | NGƯỜI CÂU CÁ |
| Mô hình | Fisher 4200 4210 4211 |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ví dụ: h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 6524 184400 |
| Niêm phong | NBR, EPDM, FKM |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 291 |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Thau |