| Tên | Dòng 4763 và 4763-0 và Loại 4763-1 4763-8 4673/6116 4765 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Charlie |
| Mô hình | 4763-0 và 4763-1 4763-8 4673/6116 4765 |
| Phạm vi làm việc | -10 đến +114% |
| Vôn | 24vdc |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Tên sản phẩm | Rotork YT-1000R Van điện khí đốt điện |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| áp lực cung cấp | 1,4 đến 7 bar / 20 đến 102 psi |
| kết nối không khí | RC 1/4, 1/4 NPT, G 1/4 |
| Bảo vệ Ingaress | IP66 |
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
|---|---|
| Áp lực cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Bảo vệ bao vây | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40°C đến +80°C (-40°F đến +176°F) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Trở kháng tải | ≤ 8,2 V |
|---|---|
| Độ trễ | ≤ 0,3% |
| Độ nhạy | ≤ 0,1 % |
| Nhiệt độ môi trường cho phép | -20 đến +80 °C, với miếng đệm cáp kim loại -40 đến +80 °C |
| Tín hiệu đầu ra | 4 đến 20 mA |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Loại van | Van bóng, van bướm, van kiểm tra, van cổng, van cầu, van cắm |
|---|---|
| Cung cấp hiệu điện thế | 8-30 VDC |
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20mA DC |
| kết nối điện | 1/2 NPT nội bộ hoặc M20 |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | 30 ° C đến 85 ° C (loại tiêu chuẩn),-40 ° C đến 85 ° C (loại nhiệt độ thấp) |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Thép |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |