| Xếp hạng bao vây | IP66/67, NEMA 4X |
|---|---|
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Sự chính xác | <± 0,5% của nhịp |
| Áp lực cung cấp | 1.4 - 7 bar (20 - 100 psi) |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 6,5Kg / bộ |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Tập tin đính kèm | Gắn ống hoặc tường |
|---|---|
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống |
| Nhiệt độ môi trường | -40 góc + 60 ° C |
| Vật chất | Thép |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8 kg |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1.4 - 7 bar (20 - 100 psi) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Bảo vệ bao vây | IP66 / NEMA 4x |
| Độ lặp lại | .50,5% |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | KOSO |
| Phong cách kết thúc | FNPT |
|---|---|
| Tiêu chuẩn và phê duyệt | ASTM A126 Lớp B Body |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | gang |
| Tình trạng | Mới |
| Phong cách kết thúc | FNPT |
|---|---|
| Tiêu chuẩn và phê duyệt | ASTM A126 Lớp B Body |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | gang |
| Tình trạng | Mới |
| Tên | Van điều khiển khí nén của Trung Quốc với Bộ truyền động Rotork Dvc2000 Bộ định vị 67 |
|---|---|
| Người mẫu | DVC2000 |
| Loại hình | Bộ điều khiển van kỹ thuật số |
| Kiểu lắp | Tích hợp được gắn |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Giao thức truyền thông | Hồ sơ |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psig |
| Kiểu lắp | Kiểu lắp |
| Điều khiển vị trí | Điều khiển tiết lưu, Bật / Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |