| áo khoác sưởi ấm | lớp 150 |
|---|---|
| Bịt kín chỗ ngồi | Con dấu kim loại/Con dấu mềm/Con dấu kim loại hiệu suất cao |
| Tên sản phẩm | LTR 43 Van điều khiển điện |
| Sản phẩm | Van điều khiển |
| tiêu chuẩn. Nguyên vật liệu | Gang, Thép carbon, Thép không gỉ, Monel |
| Tên | Van bi lệch tâm 210E / 220E cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve 3400 series |
|---|---|
| Kiểu | 210E / 220E |
| Kích cỡ cơ thể | 1 "(25A) đến 12" (300A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Class 150 đến 600, JIS 10K đến 40K |
| Khả năng dao động | 100: 1 |
| Tên | Van bướm PARA-SEAL lập dị 710E / 720E cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve LOGIX 420 |
|---|---|
| Kết nối | Loại wafer |
| Kiểu | 710E / 720E |
| Kích cỡ cơ thể | 3 "(80A) đến 24" (600A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Class 150 đến 300, JIS 10K đến 20K |
| Tên sản phẩm | Sam-sôn 44-11 |
|---|---|
| Bịt kín chỗ ngồi | Con dấu kim loại/Con dấu mềm/Con dấu kim loại hiệu suất cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Lớp ANSI | 150 đến 2500 |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến 300 |
| Tên | Van bi kháng axit 301R cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve APEX9000 |
|---|---|
| Kiểu | 301R |
| Kích thước lỗ khoan đầy đủ | 1 "(25A) đến 2 1/2" (65A) |
| Giảm kích thước lỗ khoan | 3 "X 2 1/2" đến 4 "X3" |
| Nhiệt độ chất lỏng | -0 đến + 100 ° |
| Volume Capacity | Standard Flow |
|---|---|
| Sizes | DN 25 To 600 NPS 1 To 24 |
| chức năng bước | Bước 25%, Bước 100%, Bước do người dùng xác định |
| Product | Positioner |
| Torque | 34~13500Nm |
| Tên sản phẩm | Công tắc giới hạn giám sát vị trí quay Westlock Sê-ri 2200 và Sê-ri 2600 cho van Fisher EZ |
|---|---|
| Người mẫu | 2600 & 2200 |
| Temp. Nhiệt độ. Range Phạm vi | -30°C đến +85°C |
| Thương hiệu | khóa tây |
| Trục và phần cứng | Thép không gỉ |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van định vị và Van điều khiển khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Loại sản phẩm | bộ định vị van |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp nhiệt điện hóa dầu |
| Giao tiếp | Phản hồi tín hiệu tương tự |
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa |
| Sự bảo vệ | Loại chống cháy nổ |