| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén Samson 82.7 series với bộ định vị van kỹ thuật số FISHER DVC2000 |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | Sê-ri 82,7 |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cắm quay |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén Samson 3241 với bộ định vị kỹ thuật số Fisher 3582i |
|---|---|
| Thương hiệu | SAMSON |
| Mô hình | Dòng 3222 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kích thước | DN 15 đến DN 50 G ½ đến G 1 |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén Samson 3241 với bộ định vị kỹ thuật số Fisher 3582i |
|---|---|
| Thương hiệu | SAMSON |
| Mô hình | Dòng 3222 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kích thước | 2-12 inch |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
|---|---|
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| độ trễ | ≤0,3% |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Tính năng | Van điều khiển Neles Bộ định vị Neles |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Control Range | 0-100% |
|---|---|
| Product Name | Emerson Fisher DVC6200 Digital Valve Positioner with China Valve |
| Fluid Temperature | -5 To +200℃ |
| Ingress Protection | IP66 |
| Nominal Pressure | PN 10 To PN 40 CL 150 And 300 |
| Tính năng | Van điều khiển Neles Bộ định vị Neles |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Bộ định vị 3582i với bộ truyền động khí nén 667 |
|---|---|
| Người mẫu | 3582i |
| Cung cấp phương tiện | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Áp suất ống thổi đầu vào tối đa | 2,4 thanh |
| Áp lực cung cấp | Hành trình van thay đổi ít hơn 1,67 phần trăm mỗi thanh |
| Product Name | Fisher DVC2000 valve positioner and China pneumatic control valve |
|---|---|
| Data Interface | Wired |
| Diagnostics | Yes |
| Mounting Type | Integral Mounted |
| Supply Media | Air, Non Corrosive Gas |
| Loại van | Van điều khiển khí nén |
|---|---|
| Máy định vị van | Flowserve 3200md |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau được sửa đổi, tuyến tính |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ thấp (-40F), nhiệt độ cao (250F) |
| Vật liệu | Thép carbon, không gỉ, song công, hợp kim |