| Nhãn hiệu | Hitbot |
|---|---|
| Mô hình | Z-arm 1632 |
| Tải trọng tối đa | 1 kg |
| Vươn cánh tay | 320mm |
| Lặp lại | ± 0,02mm |
| Nhãn hiệu | AUBO |
|---|---|
| Mô hình | AUBO i16 |
| Trục | 6 trục |
| Khối hàng | 16 kg |
| Chạm tới | 967,5 mm |
| Ứng dụng | hàn, chọn và đặt |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| vật liệu chính | Nhôm, Nhựa, Thép |
| Vôn | 200-240Vac |
| Thương hiệu | DOBOT |
|---|---|
| Mô hình | CR5 |
| Khối hàng | 5 kg |
| Với tới | 1096mm |
| Điện áp định số | DC48V |
| Nhãn hiệu | DOBOT |
|---|---|
| Người mẫu | CR10 |
| Khối hàng | 10 kg |
| Với tới | 1525mm |
| Điện áp định mức | DC48V |
| Mô hình | JAKA Zu 5 |
|---|---|
| Trục | 6 trục |
| Khối hàng | 5kg |
| Bán kính làm việc | 954mm |
| Lặp lại | ± 0,02mm |
| Nhãn hiệu | UR |
|---|---|
| Mô hình | UR3e |
| Khối hàng | 3 kg |
| Chạm tới | 500 triệu |
| Lặp lại | ± 0,03mm |
| Mô hình | E15 |
|---|---|
| Tải tối đa | 15kg |
| Với tới | 1300mm |
| Độ lặp lại | ± 0,1mm |
| trục | 6 trục |
| Mô hình | E10-L |
|---|---|
| Cân nặng | 42,5kg |
| Tải tối đa | 8kg |
| Phạm vi công việc | 1300mm |
| Vận tốc tối đa chung | J1-J4 180 ° / S J5-J6 200 ° / S |
| Thương hiệu | DOBOT |
|---|---|
| Mô hình | M1 |
| Với tới | 400mm |
| Khối hàng | 1,5kg |
| Khả năng lặp lại | ±0,02mm |