| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Các tính năng đặc biệt | Theo dõi chuyển động của con người, Nhận diện khuôn mặt, TẦM NHÌN ĐÊM, Chống phá hoại, Phát hiện chu |
| cảm biến | CMOS |
| Phong cách | Máy ảnh mini |
| Chức năng | Âm thanh hai chiều, ĐẶT LẠI, Chống thấm nước / Thời tiết, Chống phá hoại |
| tên sản phẩm | Máy xếp cobot UR 20 robot đa năng với bộ kẹp cobot onrobot |
|---|---|
| Người mẫu | UR20 |
| Đặt ra độ lặp lại | ± 0,1 mm |
| Số trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn / Trần / Tường |
| Loại | UR3 |
|---|---|
| Khối | 11 kg / 24,3 lb |
| Max. tối đa. Payload Khối hàng | 3 kg / 6,6 lb |
| Phạm vi chuyển động | 500 mm / 19.7 inch |
| phạm vi chung | ± 360 ° |
| Ứng dụng | bộ chọn cobot |
|---|---|
| Đặc trưng | Cobot nhẹ |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước (l * w * h) | 60mm * 60mm * 60mm |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 601 mm |
|---|---|
| Tải trọng định mức | 4,63 kg |
| Độ lặp lại tư thế (ISO 9283) | ± 0,015mm |
| Số trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | Ground; Đất; Ceiling; Trần nhà; Walls; Tường; Any angle |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 901mm |
|---|---|
| Tải trọng định mức | 6kg |
| Độ lặp lại tư thế (ISO 9283) | ± 0,02 mm |
| Số trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | Ground; Đất; Ceiling; Trần nhà; Walls; Tường; Any angle |