| Đạt tối đa | 819 mm |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | 7 kg |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,03 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | bất kỳ góc độ nào |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| ứng dụng | Tải |
| Trọng lượng | 11,2 Kg, 11,2 Kg |
| Bảo hành | Một năm |
| Tên sản phẩm | Robot công nghiệp UR3 UR3e |
| Mô hình | E10 |
|---|---|
| Cân nặng | 40kg |
| Tải tối đa | 10kg |
| Chạm tới | 800mm |
| Lặp lại | +/- 0,03mm |
| Mô hình | E05 |
|---|---|
| Cân nặng | 23kg |
| Tải tối đa | 5kg |
| Phạm vi công việc | 800mm |
| Lặp lại | +/- 0,03mm |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Điều kiện | Mới |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
|---|---|
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10 VDC |
| Bản chất an toàn | Loại 1, Vùng 0, AEx Ia IIC;Loại I Phân khu 1 Nhóm A,B,C,D |
| Sản phẩm | định vị |
| Loại | Máy định vị số |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Loại | Máy định vị số |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +60°C |
| Nhập | 4-20mA |
| độ trễ | 0,2% |
| áp lực cung cấp | 150 PSI |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
|---|---|
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Số mô hình | SVI II |