| Cân nặng | 8,8kg |
|---|---|
| Số trục | 4 |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 280mm |
| Độ lặp lại | ±0,02mm |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton |
| Ứng dụng | Hàn hồ quang/hàn kim loại |
|---|---|
| Kích thước | 512 x 676 mm |
| Tải trọng tối đa | 8kg |
| Tầm với ngang | 727mm |
| Cân nặng | 32kg |
| Ứng dụng | Đúc khuôn, cắt vật liệu, xử lý vật liệu |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Tải trọng tối đa | 180kg |
| Tầm với ngang | 2702 mm |
| Cân nặng | 32kg |
| Ứng dụng | hàn công việc kim loại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Tải trọng tối đa | 12kG |
| Tầm với ngang | 1440mm |
| Cân nặng | 150kg |
| Ứng dụng | hàn công việc kim loại |
|---|---|
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Tải trọng tối đa | 12kG |
| Tầm với ngang | 1440mm |
| Cân nặng | 150kg |
| Ứng dụng | hàn công việc kim loại |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi |
| Tải trọng tối đa | 85kg |
| Số trục | 6 |
| Cân nặng | 160kg |
| Đăng kí | chọn và đặt |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| Main Material | Aluminum Alloy |
| Vôn | 200-240Vac |
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10 VDC |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | -20 °C đến +80 °C (-4 °F đến +178 °F) |
| độ trễ | 0,2% |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Bảo hành | 1 năm |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Vật liệu | Nhôm |