| độ trễ | <0,5% |
|---|---|
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20-80℃ |
| độ trễ | <0,5% |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
| Nhạy cảm | <0,1% |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
|---|---|
| Nhạy cảm | <0,1% |
| Vật liệu | Nhôm |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-80℃ |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
| Vật liệu | Nhôm |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Máy định vị số | 4 - 20 MA (HART) |
| Điểm đặt van | Điện trở đầu vào 4-20mA, 450 Ohms |
| Số mô hình | SVI II |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Máy định vị van kỹ thuật số | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Tính năng | Vận hành dễ dàng với cấu hình đơn giản, nhanh chóng |
|---|---|
| Số mô hình | Logix 520MD |
| Công nghiệp ứng dụng | Khai thác mỏ, Bột giấy & Giấy, Thép & Kim loại sơ cấp, Thực phẩm & Đồ uống, Nghiền ướt n |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| độ trễ | 0,2% |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
| độ trễ | <0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-80℃ |
| Tên sản phẩm | Máy định vị điện khí nén Samson 4763 |
| Tiêu thụ không khí | 0,53 Nm3 /h @ 6 Bar (0,31 SCFM @ 87 Psi) |
|---|---|
| Máy định vị số | 4 - 20 MA (HART) |
| Công nghiệp ứng dụng | Khai thác mỏ, Bột giấy & Giấy, Thép & Kim loại sơ cấp, Thực phẩm & Đồ uống, Nghiền ướt n |
| Dòng điện hoạt động yêu cầu tối thiểu | -20 °C đến +80 °C (-4 °F đến +178 °F) |
| Tính năng | Vận hành dễ dàng với cấu hình đơn giản, nhanh chóng |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |