| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
|---|---|
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Tên sản phẩm | Máy định vị điện khí nén Samson 4763 |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Máy định vị điện khí nén Samson 4763 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-80℃ |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
|---|---|
| Nhạy cảm | <0,1% |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
|---|---|
| Nhạy cảm | <0,1% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-80℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| độ trễ | <0,5% |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
|---|---|
| độ trễ | <0,5% |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
| Vật liệu | Nhôm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Tiếng ồn thấp Robot cầm tay chân không 12 L / Min Lưu lượng chân không dễ dàng Lập trình với robot h |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Robotiq |
| Mô hình | Kẹp chân không |
| Nguồn năng lượng | điện lực |
| Khối kẹp | 710g |
| Kiểu | SF50-K2220 |
|---|---|
| Khối hàng | 50kg |
| Chạm tới | 2220mm |
| Lặp lại | 0,2MM |
| Phương pháp ổ đĩa | Được điều khiển bởi động cơ servo AC |
| Kiểu | SF7-K759 |
|---|---|
| Khối hàng | 7kg |
| Chạm tới | 759mm |
| Lặp lại | 0,04mm |
| Độ cao | 880mm |
| Kiểu | SF6-C2080 |
|---|---|
| Khối hàng | 10kg |
| Chạm tới | 2080mm |
| Lặp lại | 0,08mm |
| Độ cao | 1640mm |
| Kiểu | SF10-K2032 |
|---|---|
| Khối hàng | 10kg |
| Chạm tới | 2032mm |
| Lặp lại | 0,05mm |
| Độ cao | 1560mm |