| Đạt tối đa | 819 mm |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | 7 kg |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,03 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | bất kỳ góc độ nào |
| tên sản phẩm | Robot hợp tác thương hiệu Trung Quốc CNGBS-G05 cánh tay cobot 6 trục |
|---|---|
| Mô hình | CNGBS-G05 |
| Đặt ra độ lặp lại | ± 01 mm |
| Số trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn / Trần / Tường |
| Kích thước | L1100 * W650 * H745mm (không có tay) |
|---|---|
| dẫn đường | laser SLAM / điều hướng băng từ |
| hướng đi | tiến, lùi, quay xung quanh (Chế độ điều khiển từ xa) |
| Chế độ lái | dẫn động hai bánh vi sai |
| Tôc độ di chuyển | 18-36m / phút |
| Tên sản phẩm | HAN'S Elfin Series E3 chọn và đặt cobot với trọng tải 3kg |
|---|---|
| Cân nặng | 17kg |
| Khối hàng | 3kg |
| Chạm tới | 590mm |
| Quyền lực | 100W trong chu kỳ điển hình |
| Ứng dụng | chọn và đặt, hàn |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 536*445*319mm |
| Quyền lực | 100W |
| Vôn | điện áp xoay chiều 200-240V |
| Du lịch ngang (mm) | 110mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 0,78kg |
| Độ phân giải vị trí ngón tay | 0,1 |
| Tải trọng vừa vặn | 2kg |
| Lực bám (có thể điều chỉnh) | 3-40N |
| Mô hình | E03 |
|---|---|
| Cân nặng | 17kg |
| Tải tối đa | 3kg |
| Phạm vi công việc | 590mm |
| Trục | 6 trục |
| Mô hình | Yêu tinh 10 |
|---|---|
| Đạt tối đa | 800mm |
| Tải trọng tối đa | 10 kg |
| Đặt ra lặp lại | ± 0,05mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Loại | TM5-900 |
|---|---|
| Với tới | 900mm |
| Khối hàng | 4kg |
| Tốc độ điển hình | 1,4 mét/giây |
| Độ lặp lại | 0,05mm |
| Đăng kí | Pick & place, palletizing, xử lý |
|---|---|
| Quyền lực | 350W |
| Tình trạng | Mới |
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Loại tiếp thị | Sản Phẩm Mới 2020 |