| Ứng dụng | Chọn và đặt, hàn, xử lý, phun |
|---|---|
| Đặc trưng | Hướng dẫn bằng tay |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Sức mạnh | 400W, 350 w |
| Ứng dụng | Xử lý / Hàn / CNC |
|---|---|
| Đặc trưng | Cobot trọng lượng nhẹ |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước (l * w * h) | 80 * 80 * 60 |
| Tên sản phẩm | Robot cánh tay 6 trục đạt 2050mm Robot hàn tự động IRB 4600-60 / 2.05 robot công nghiệp cho abb |
|---|---|
| Mô hình | LIFTKIT |
| thương hiệu | EwellIX |
| Đẩy tải | 1 500 N |
| Pull load | 0 |
| Tên sản phẩm | Cánh tay robot 6 trục của Robot Cobot tải trọng cao UR 16e với tải trọng 16kg để xử lý vật liệu như |
|---|---|
| Với tới | 900mm |
| Khối hàng | 16kg |
| Trọng lượng | 33,1kg |
| Loại | UR 16e |
| Tên sản phẩm | Cánh tay robot công nghiệp cobot Hanwha HCR-3 6 trục với bộ điều khiển cánh tay robot và mặt dây chu |
|---|---|
| Mô hình | HCR-3 |
| Sử dụng | phổ quát |
| Loại | Cánh tay robot |
| Với tới | 0,5-2,5m |
| Tên sản phẩm | Cánh tay robot công nghiệp cobot Hanwha HCR-3 6 trục với bộ điều khiển cánh tay robot và mặt dây chu |
|---|---|
| Mô hình | HCR-3 |
| Sử dụng | phổ quát |
| Loại | Cánh tay robot |
| Với tới | 0,5-2,5m |
| Tên sản phẩm | Robot đa năng UR 3e với trọng tải 3KG Cánh tay robot công nghiệp 6 trục làm cobot cho lắp ráp động c |
|---|---|
| Chạm tới | 500mm |
| Khối hàng | 3kg |
| Cân nặng | 11,2Kg |
| Kiểu | UR 3e |
| Tên sản phẩm | Robot cộng tác nhanh và chính xác UR 16e với Máy thao tác tải trọng 16KG Là Robot Cobot Cho Việc đón |
|---|---|
| Với tới | 900mm |
| Khối hàng | 16kg |
| Trọng lượng | 33,1kg |
| Loại | UR 16e |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi |
|---|---|
| Bậc tự do | 6 |
| Giao tiếp | TCP/IP và Modbus |
| Nhiệt độ làm việc | 0-50°C |
| Độ lặp lại | ±0,03mm |
| Cân nặng | 28kg |
|---|---|
| Với tới | 950mm |
| Khối hàng | 5kg |
| Số trục | 6 |
| lớp bảo vệ | IP54 |