| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi |
|---|---|
| Bậc tự do | 6 |
| Giao tiếp | TCP/IP và Modbus |
| Nhiệt độ làm việc | 0-50°C |
| Độ lặp lại | ±0,03mm |
| Nhãn hiệu | Hitbot |
|---|---|
| Mô hình | Z-arm 1832 |
| Tải trọng tối đa | 1 kg |
| Vươn cánh tay | 320mm |
| Lặp lại | ± 0,02mm |
| Nhãn hiệu | Hitbot |
|---|---|
| Mô hình | Z-arm 6140 |
| Tải trọng tối đa | 3kg |
| Vươn cánh tay | 400mm |
| Lặp lại | ± 0,03mm |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi, Hộp số |
| Tải trọng tối đa | 14kg |
| nguồn điện vào/ra | 24V 2A |
| Với tới | 1100mm |
| Tên sản phẩm | Cobot Elfin 5 với tải trọng 5kg và cánh tay robot 6 Aixs của robot và robot cộng tác Trung Quốc |
|---|---|
| Với tới | 800mm |
| Khối hàng | 5kg |
| Trọng lượng | 23Kg |
| Loại | Yêu tinh 5 |
| Tên sản phẩm | Robot cobot có trọng tải cao AUBO i10 với trọng tải 10KG Cánh tay robot công nghiệp 6 trục cho máy h |
|---|---|
| Chạm tới | 1350mm |
| Khối hàng | 10kg |
| Cân nặng | 37kg |
| Kiểu | AUBO i10 |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Du lịch đường chân trời (mm) | 600mm / 800mm |
| ứng dụng | hội,, tổ hợp |
| Trọng lượng | 18,6kg / 33,8kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại | E5 |
|---|---|
| Trọng lượng | 23kg |
| Khối hàng | 5kg |
| Chạm tới | 800mm |
| Sức mạnh | 180W trong chu kỳ điển hình |
| Tên sản phẩm | Cobot HAN'S E10 Elfin Trung Quốc tải trọng 10kg để hàn |
|---|---|
| Khối hàng | 10kg |
| Chạm tới | 1000mm |
| Quyền lực | 350W trong chu kỳ điển hình |
| Tốc độ chung | J1-J2 120 ° / S J3-J4 135 ° / S J5-J6 180 ° / S |
| Tên sản phẩm | 6 Aixs Cobot của Elfin E03 với trọng tải 3KG 590MM Tầm với cho Robot và máy hàn đa năng |
|---|---|
| Chạm tới | 590mm |
| Khối hàng | 3kg |
| Cân nặng | 17kg |
| Kiểu | Elfin 3 |