| Tên sản phẩm | Elfin 5 với trọng tải 5kg, phạm vi tiếp cận 800MM và cobot cánh tay robot là robot cộng tác đến từ T |
|---|---|
| Với tới | 800mm |
| Khối hàng | 5kg |
| Trọng lượng | 23Kg |
| Loại | Yêu tinh 5 |
| Tên sản phẩm | Robot nhỏ UR 3e của robot cộng tác với tải trọng 3KG làm người điều khiển cho các bộ phận của thiết |
|---|---|
| Chạm tới | 500mm |
| Khối hàng | 3kg |
| Cân nặng | 11,2Kg |
| Kiểu | UR 3e |
| Tên sản phẩm | 6 trục Cobot Elfin10 với 10kg Trọng tải 1000mm Tiếp cận Robot lắp ráp và Robot cộng tác |
|---|---|
| Chạm tới | 1000mm |
| Khối hàng | 10kg |
| Cân nặng | 40kg |
| Kiểu | Yêu tinh 10 |
| Tên sản phẩm | Elfin 5 với trọng tải 5kg, phạm vi tiếp cận 800MM và cobot cánh tay robot là robot cộng tác đến từ T |
|---|---|
| Với tới | 800mm |
| Khối hàng | 5kg |
| Trọng lượng | 23Kg |
| Loại | Yêu tinh 5 |
| Kiểu | UR10e |
|---|---|
| Khối lượng | 33,3 kg / 73,5 lb |
| Max. Tối đa payload khối hàng | 10 kg / 22 lb |
| Phạm vi chuyển động | 1300 mm / 51,2 inch |
| Phạm vi chung | ± 360 ° cho tất cả các khớp |
| Tên sản phẩm | Robot đa năng UR 3e với trọng tải 3KG Cánh tay robot công nghiệp 6 trục làm cobot cho lắp ráp động c |
|---|---|
| Chạm tới | 500mm |
| Khối hàng | 3kg |
| Cân nặng | 11,2Kg |
| Kiểu | UR 3e |
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Vị trí phòng trưng bày | Ai Cập, Canada, Thổ Nhĩ Kỳ, Vương quốc Anh, Hoa Kỳ, Ý, Pháp, Đức, Brazil, Mexico, Tây Ban Nha, Thái |
| Video gửi đi-Kiểm tra | Cung cấp |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2020 |
| tên sản phẩm | Robot UR Universal Robot cobot ur5 với mỏ hàn TBI và máy hàn Panasonic YD-350 cho cánh tay cobot |
|---|---|
| Mô hình | UR5 |
| Đặt ra độ lặp lại | ± 01 mm |
| Số trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn / Trần / Tường |
| tên sản phẩm | Robot cobot UR Robot cobot UR10 với máy đánh bóng |
|---|---|
| Mô hình | UR10 |
| Đặt ra độ lặp lại | ± 0,1 mm |
| Số trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn / Trần / Tường |
| Tên sản phẩm | AUBO I5 của 6 cánh tay robot Aixs với tải trọng 5KG làm cobot cho máy hàn và lắp ráp động cơ |
|---|---|
| Chạm tới | 886,5mm |
| Khối hàng | 5kg |
| Cân nặng | 24kg |
| Kiểu | AUBO I5 |