| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Ứng dụng | Pick & place, palletizing, xử lý |
| Khối hàng | 5kg |
| Thời gian chu kỳ tiêu chuẩn | 0,343 giây |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Ứng dụng | Pick & place, palletizing, xử lý |
| Khối hàng | 4kg |
| Số trục | 6 |
| Thời gian chu kỳ tiêu chuẩn | 0,343 giây |
| tên sản phẩm | UR Universal robot ur3 cobot robot cho cánh tay robot công nghiệp cobot |
|---|---|
| Mô hình | UR3 |
| Đặt ra độ lặp lại | ± 01 mm |
| Số trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn / Trần / Tường |
| Tên sản phẩm | Cánh tay robot hợp tác |
|---|---|
| Khối hàng | 5 KG |
| Chạm tới | 800mm |
| trục | 6 trục |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,05mm |
| Mô hình | jaka Ai 12 cobot |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | 12kg |
| Đạt tối đa | 1327mm |
| Cân nặng | 41 kg |
| Quyền lực | 500 W |
| Kiểu | E5 |
|---|---|
| Cân nặng | 23kg |
| Khối hàng | 5kg |
| Chạm tới | 800mm |
| Quyền lực | 180W trong chu kỳ điển hình |
| Khối lượng | 11 kg / 24,3 lb |
|---|---|
| Kiểu | UR3 |
| Max. Tối đa Payload Khối hàng | 3 kg / 6,6 lb |
| Phạm vi chuyển động | 500 mm / 19,7 inch |
| Phạm vi chung | ± 360 ° |
| Tên sản phẩm | Robot cộng tác nhanh và chính xác UR 16e với bộ điều khiển tải trọng 16KG như robot cobot để đóng gó |
|---|---|
| Chạm tới | 900mm |
| Khối hàng | 16kg |
| Cân nặng | 33,1kg |
| Kiểu | UR 16e |
| Kiểu | E3 |
|---|---|
| Cân nặng | 17kg |
| Khối hàng | 3kg |
| Chạm tới | 590mm |
| Quyền lực | 100W trong chu kỳ điển hình |
| Mô hình | jaka Ai 3 cobot |
|---|---|
| Đạt tối đa | 626 mm |
| Tải trọng tối đa | 3 kg |
| Cân nặng | 12 kg |
| Quyền lực | 150 W |