| Đăng kí | chọn và đặt |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| Vật liệu chính | Nhôm, Nhựa, Thép |
| Vôn | 100-240 VAC |
| Mô hình | E05 |
|---|---|
| Cân nặng | 23kg |
| Tải tối đa | 5kg |
| Phạm vi công việc | 800mm |
| Vận tốc tối đa chung | J1-J4 180 ° / S J5-J6 200 ° / S |
| Ứng dụng | chọn và đặt, xếp hàng lên pallet |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| vật liệu chính | Nhôm, Nhựa, Thép |
| Vôn | 200-240Vac |
| Ứng dụng | chọn và đặt, xếp hàng lên pallet |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| vật liệu chính | Nhôm, Nhựa, Thép |
| Vôn | 200-240Vac |
| Ứng dụng | chọn và đặt, xếp hàng lên pallet, lắp ráp |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | 12kG |
| nguồn điện vào/ra | 24V 2A |
| Với tới | 1300mm |
| Bậc tự do | 6 |
| Kích thước | 482(W)*214(S)*375(H) mm |
|---|---|
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi |
| Phạm vi tiếp cận | 1700mm |
| vật liệu chính | Hợp kim nhôm |
| Đầu vào nguồn | 100-240VAC,50-60Hz |
| Mô hình | E10 |
|---|---|
| Cân nặng | 40kg |
| Tải tối đa | 10kg |
| Phạm vi công việc | 1000mm |
| Vận tốc tối đa chung | J1-J4 180 ° / S J5-J6 200 ° / S |
| Nhãn hiệu | OMron |
|---|---|
| Mô hình | TM12M |
| Trục | 6 trục |
| Khối hàng | 12 kg |
| Chạm tới | 1300 mm |
| Application | pick and place |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| Vật liệu chính | Nhôm, Nhựa, Thép |
| Vôn | 110-220VAC |
| Ứng dụng | chọn và đặt, xếp hàng lên pallet |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| vật liệu chính | Nhôm, Nhựa, Thép |
| Vôn | 110-220VAC |