| Ứng dụng | chọn và đặt, bắt vít |
|---|---|
| Tải trọng tối đa | 14kg |
| nguồn điện vào/ra | 24V 2A |
| Với tới | 1100mm |
| Bậc tự do | 6 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển đa năng của Elfin10 với tải trọng 10kg và Robot cộng tác tiếp cận 1000mm cho máy cắt l |
|---|---|
| Chạm tới | 1000mm |
| Khối hàng | 10kg |
| Cân nặng | 40kg |
| Kiểu | Yêu tinh 10 |
| Kiểu | TM5-900 |
|---|---|
| Chạm tới | 900mm |
| Khối hàng | 4Kg |
| Tốc độ điển hình | 1,4 m / s |
| Lặp lại | 0,05mm |
| Cân nặng | 22kg |
|---|---|
| Khối hàng | 7kg |
| Với tới | 814 mm |
| Số trục | 6 |
| Độ lặp lại | ±0,03mm |
| Application | pick and place |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| vật liệu chính | Nhôm, Nhựa, Thép |
| Vôn | 100-240 VAC |
| Ứng dụng | chọn và đặt |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| Vật liệu chính | Nhôm, Nhựa, Thép |
| Vôn | 100-240 VAC |
| Gripping force | 10~65 N |
|---|---|
| Stroke | 106 mm(parallel) 122 mm(centric) |
| Repeat accuracy (positioning) | ± 0.03 mm |
| Weight | 1.68 kg |
| Noise emission | < 50 dB |
| Ứng dụng | hàn, chọn và đặt |
|---|---|
| Video gửi đi-kiểm tra | Cung cấp |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| vật liệu chính | Nhôm, Nhựa, Thép |
| Vôn | 200-240Vac |
| Mô hình | E03 |
|---|---|
| Cân nặng | 17kg |
| Tải tối đa | 3kg |
| Phạm vi công việc | 590mm |
| Vận tốc tối đa chung | J1-J4 180 ° / S J5-J6 200 ° / S |
| Nhãn hiệu | AUBO |
|---|---|
| Mô hình | AUBO I5 |
| Trục | 6 trục |
| Khối hàng | 5 kg |
| Chạm tới | 886,5 mm |