| Nhãn hiệu | OMron |
|---|---|
| Mô hình | TM5M-900 |
| Trục | 6 trục |
| Khối hàng | 4 KG |
| Chạm tới | 900 mm |
| Tên sản phẩm | Cánh tay Robot hợp tác 6 trục JAKA Zu 3 để chọn và đặt |
|---|---|
| Khối hàng | 3kg |
| Trọng lượng (cáp W) | 12kg |
| Bán kính làm việc | 626mm |
| Lặp lại | ± 0,02mm |
| Số lượng trục | 6 |
|---|---|
| Tải trọng cổ tay tối đa (Kg) | 5 kg |
| Tầm với ngang tối đa (mm) | 630mm |
| Độ lặp lại (mm) | 0,03 mm |
| Mặt bích khớp nối công cụ | ISO 9409-1- A25 |
| Thương hiệu | DOBOT |
|---|---|
| Mô hình | CR3 |
| Khối hàng | 3kg |
| Với tới | 795mm |
| Điện áp định số | DC48V |
| Thương hiệu | DOBOT |
|---|---|
| Mô hình | CR16 |
| Khối hàng | 16kg |
| Với tới | 1223mm |
| Điện áp định số | DC48V |
| Mô hình | HC20XP |
|---|---|
| Trọng lượng | 140kg |
| Tải tối đa | 20kg |
| Phạm vi công việc | 1700mm |
| Độ lặp lại | 0,05mm |
| Ứng dụng | sự điều khiển |
|---|---|
| Đặc trưng | Rô bốt cộng tác am |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Sự bảo đảm | 1 NĂM, 1 năm |
| Sức mạnh | 350 |
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Vị trí phòng trưng bày | Canada, Thổ Nhĩ Kỳ, Vương quốc Anh, Hoa Kỳ, Pháp, Đức, Brazil, Ấn Độ, Tây Ban Nha, Thái Lan, Nhật Bả |
| Video gửi đi-Kiểm tra | Cung cấp |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2020 |
| Người mẫu | AUBO i3 |
|---|---|
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 625mm |
| Tải trọng tối đa | 3kg |
| Độ lặp lại tư thế (ISO 9283) | ± 0,03mm |
| Số trục | 6 |
| Loại | Cobot Jaka Zu 18 |
|---|---|
| Với tới | 1073mm |
| Khối hàng | 18kg |
| Trọng lượng | 34.8kg |
| Độ lặp lại | 0,03mm |