| Sự bảo đảm | 12 tháng |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | 100-240VAC,50-60Hz |
| Cân nặng | 31kg |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi |
| vật liệu chính | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | hàn, chọn và đặt |
|---|---|
| Quyền lực | 180W |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ, Vòng bi |
| tốc độ chung | J1-J4 180°/giây J5-J6 200°/giây |
| Giao tiếp | TCP/IP và Modbus |
| Mô hình | LBR iiwa 7 R800 CR |
|---|---|
| Khối hàng | 7kg |
| Với tới | 800mm |
| Khả năng lặp lại | ± 0,1mm |
| Vị trí lắp đặt | Lớp sàn |
| Thương hiệu | DENSO |
|---|---|
| Mô hình | COBOTTA |
| trục | 6 trục |
| Khối hàng | 0,5kg |
| Với tới | 342.5 mm |
| Mô hình | RM65-B |
|---|---|
| Khối hàng | 5kg |
| Với tới | 610mm |
| Độ lặp lại | ±0,05mm |
| trục | 6 trục |
| Số lượng trục | 6 |
|---|---|
| Tải trọng cổ tay tối đa (Kg) | 3kg |
| Tầm với ngang tối đa (mm) | 630mm |
| Độ lặp lại (mm) | 0,02 |
| Mặt bích khớp nối công cụ | ISO 9409-1 - A 40 |
| Mô hình | TM14M |
|---|---|
| Nhãn hiệu | OMron |
| Trục | 6 trục |
| Khối hàng | 14 kg |
| Chạm tới | 1100 mm |
| Cân nặng | 45kg |
|---|---|
| Với tới | 1300mm |
| Tốc độ công cụ | 2m/giây |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| Nhiệt độ làm việc | 0-50℃ |
| Cân nặng | 45kg |
|---|---|
| Với tới | 1300mm |
| Tốc độ công cụ | 2m/giây |
| Nguồn vào/ra | 24V 2A |
| Nhiệt độ làm việc | 0-50℃ |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Ứng dụng | Pick & place, palletizing, xử lý |
| Khối hàng | 4kg |
| Thời gian chu kỳ tiêu chuẩn | 0,343 giây |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |