| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Tình trạng | mới |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểu lắp | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN400 |
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Nhiệt độ hoạt động | -196 ° C đến 593 ° C. |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | D30 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| Vật liệu | nhôm đúc |
| Cân nặng | 1,8kg |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tỷ lệ Bảo vệ Xâm nhập | IP66 |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | 30 ° C đến 85 ° C (loại tiêu chuẩn),-40 ° C đến 85 ° C (loại nhiệt độ thấp) |
| KHẢ NĂNG ĐẦU VÀO | 400 Wmax/20 mA |
|---|---|
| Cơ quan phê duyệt | CCC nội tại an toàn |
| Cân nặng | 1,7kg(3,7 lb) |
| Đặc tính rung2G ở tần số 5 đến 400 Hz | 2G ở tần số 5 đến 400 Hz |
| đầu vào | Giao tiếp HART 4 đến 20 mA |