| Đầu vào tín hiệu | 4 ~ 20 Ma (Hart) |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40 đến +85 °C |
| Áp suất khí nén | 1,4 ~ 8 bar (20 ~ 115 psi) |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + thùng gỗ + bao bì bảo vệ |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7MPa |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Kích thước cổng | 1 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | - |
| Giao thức truyền thông | S |
| Tín hiệu đầu vào | 4 |
| Phạm vi áp lực hoạt động | 1 |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | KOSO |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Kiểu lắp | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Output Pressure | 0.1-10 bar |
|---|---|
| Protection Class | IP66 |
| Communication | HART 7/Foundation Fieldbus |
| Operating Temp | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| Input Signal | 4-20mA + HART/Foundation Fieldbus |
| Tín hiệu tối thiểu | 3,6mA |
|---|---|
| Độ trễ | <0,5% |
| Phạm vi nhiệt độ tiêu chuẩn | -40°C đến +85°C/ -40°F đến +185°F |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Đầu ra siginal | 4-20 Ma |
| Trọng lượng của định vị van | 2,5 kg (5,5 lb) |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7,0 thanh |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Khả năng lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |