| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 10 đến 90% không đóng cục |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 đến 30,0 VDC |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10,0 VDC @ 20 MA |
| Kháng chiến hiệu quả | 495 Ω @ 20 mA Điển hình Thêm 20 Ω khi giao tiếp HART hoạt động |
| Truyền thông | Giao thức Hart |
| Phạm vi nhiệt độ vận chuyển và lưu trữ | -40° đến 176°F (-40° đến 80°C) |
| lớp ngừng hoạt động | Loại IV (FCI 70-2) |
|---|---|
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Loại van | Khí nén |
| độ lệch | ≤1% |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí đốt |
| Phạm vi tín hiệu | 4 đến 20 Ma |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Độ nhạy | .10,1% |
| Trọng lượng | 8,3 pound (3,9 Kg) Nhôm 20,5 pound (9,3 Kg) Thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Đúc, nhôm sơn tĩnh điện, thép không gỉ |
| Cung cấp điện | Hai dây, 4-20 MA 10,0 đến 30,0 VDC |
| Số mô hình | Bộ định vị HART kỹ thuật số Logix 3200MD |
| tuân thủ điện áp | 10,0 VDC @ 20 MA |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí đốt |
| Phạm vi tín hiệu | 4 đến 20 Ma |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Độ nhạy | .10,1% |
| Vật liệu nhà ở | Đúc, nhôm sơn tĩnh điện, thép không gỉ |
|---|---|
| Độ lặp lại | <0,05% toàn thang đo |
| điện áp tối đa | 30,0 VDC |
| Cung cấp điện | Hai dây, 4-20 MA 10,0 đến 30,0 VDC |
| Số mô hình | Bộ định vị HART kỹ thuật số Logix 3200MD |
| Vật liệu nhà ở | Đúc, nhôm sơn tĩnh điện, thép không gỉ |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | <0,05% toàn thang đo |
| điện áp tối đa | 30,0 VDC |
| Nguồn cung cấp điện | Hai dây, 4-20 MA 10,0 đến 30,0 VDC |
| Số mô hình | Bộ định vị HART kỹ thuật số Logix 3200MD |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí đốt |
| Phạm vi tín hiệu | 4 đến 20 Ma |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Độ nhạy | .10,1% |
| Loại đối tượng thiết bị | Máy định vị van SIPART PS2 |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Số mô hình | Máy định vị van SIPART PS2 |
| giao thức | trái tim |
| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |