| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Phương tiện truyền thông | Khí đốt |
| Phạm vi tín hiệu | 4 đến 20 Ma |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Độ nhạy | .10,1% |
| Model Number | Flowserve Logix 520MD digital positioner |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
| Available Mounting | Sliding-stem Linear; Quarter-turn Rotary Applications |
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20mA DC |
| Supply Voltage | 8-30 VDC |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Số mô hình | Bộ định vị van Samson 3730-3 |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| Nhạy cảm | .10,1% |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA với giao thức HART |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1,4 ~ 7 thanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +80°C |
| Lớp bảo vệ | IP66, Ex ia IIC T5 |
| Vật liệu | Vỏ nhôm có bảo vệ chống ăn mòn |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Hành động kép |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Nhiệt độ | -40 ° +85 ° |
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Giao thức truyền thông | Hart |
| Chất liệu vỏ | Nhà ở nhôm công nghiệp |
| chiều dài hành trình | 0-100mm |
|---|---|
| áp lực cung cấp | 3-15psi |
| Kích thước van | 1/2-2 inch |
| Sự chính xác | ± 0,2% của nhịp |
| phạm vi độ ẩm | –40 đến 85ºC (-40 đến 185ºF) |
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30 Vdc |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Giao thức truyền thông | Hart |
| Chất liệu vỏ | Nhà ở nhôm công nghiệp |
| Số mô hình | SVI2-21123121 |
|---|---|
| giao thức truyền thông | HART Phiên bản 7 Fieldbus nâng cao kỹ thuật số |
| Loại | Định vị van |
| Quy cách đóng gói | 30*45*40 |
| Màn hình tiêu chuẩn | Nhiệt độ tiêu chuẩn Nhiệt độ cao |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van thông minh Tissin TS800 Series Bộ định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Tissin |
| Người mẫu | TS800 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |