| Kiểu | DVC6200p |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | TIỂU SỬ |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Có |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Người mẫu | spirax sarco SP7-10, SP7-11 và SP7-12 Định vị van thông minh với van điều khiển EZ |
|---|---|
| Kiểu kết nối | 2 dây |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20 mA DC |
| Nhãn hiệu | spirax sarco |
| Xe buýt / Cảm biến | Máy phát 4-20 mA |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển Trung Quốc với Bộ định vị van thông minh Tissin Bộ định vị khí nén sê-ri TS600 và van |
|---|---|
| Thương hiệu | Tissin |
| Người mẫu | TS600 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC6200 Máy định vị van số |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Tình trạng | Bản gốc mới |
|---|---|
| Tính năng | bộ định vị van |
| Cổ phần | trong kho |
| kiểu | Bộ định vị van, bộ truyền động khí nén, thân van |
| chi tiết đóng gói | Dựa trên nhu cầu |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
|---|---|
| Nhập | 4-20mA |
| độ trễ | 0,2% |
| Độ chính xác | ±1%,±1.6% |
| Các ngành nghề | Điện, Hóa chất, Nước, Dầu khí, Công nghiệp tổng hợp, Khai thác mỏ |
| Bộ định vị van Masoneilan SVI2-21123121 | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
|---|---|
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Tên sản phẩm | van điều khiển Bộ định vị van thông minh Tissin Dòng TS600 Bộ định vị khí nén Bộ điều chỉnh bộ lọc T |
|---|---|
| Thương hiệu | Tissin |
| Người mẫu | TS600 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Hệ số dòng chảy định mức | Giá trị CV tối đa là 470 |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA, HART, PROFIBUS PA Hoặc FOUNDATION Fieldbus |
| Phản hồi vị trí van | Cung cấp phản hồi vị trí kỹ thuật số thông qua cảm biến Hall hoặc phản hồi vị trí tương tự thông qua |
| đánh giá bảo vệ | IP66/67 |
| Phạm vi hành trình của van | 10mm đến 100mm |
| chức năng chẩn đoán | Cung cấp báo cáo trạng thái và thông tin lỗi, hỗ trợ quản lý và bảo trì thiết bị |
|---|---|
| tuyến tính | Ít hơn 0,5% giá trị du lịch tối đa |
| Trôi điểm không | Ít hơn 0,1% giá trị du lịch tối đa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm hoặc thép không gỉ |
| phương tiện phù hợp | Phương tiện không ăn mòn như chất lỏng, khí và hơi nước |