| trọng lượng đơn | 5kg |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| Chế độ giao tiếp | HART 7 |
| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | samson |
| Người mẫu | 3730 |
| Hôn nhân | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| tên sản phẩm | Bộ định vị khí nén thông minh Azbil Bộ định vị AVP300 / 301/302 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Azbil |
| Mô hình | AVP300 / 301/302 |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Người định vị |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị thông minh IMI STI với bộ điều khiển van khí nén kỹ thuật số công suất lớn, độ chính xác |
|---|---|
| Thương hiệu | IMI |
| Người mẫu | STI |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | điều chỉnh áp suất |
| Tín hiệu đầu vào | 3-15psi |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0-60℃ |
| Kiểu kết nối | mặt bích, chủ đề, ổ cắm |
| Vật liệu | Nhôm, Thép, Inox |
| Kiểu | khí nén |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Số mô hình | SVI1000 |
| Nền tảng truyền thông | trái tim |
| Trọng lượng | 2 Kg (4,5 Lb) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Tên sản phẩm | Máy định vị van Fisher |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Loại van | Van điều khiển khí nén |
|---|---|
| Máy định vị van | Flowserve 3200md |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau được sửa đổi, tuyến tính |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ thấp (-40F), nhiệt độ cao (250F) |
| Vật liệu | Thép carbon, không gỉ, song công, hợp kim |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Thiết kế kết cấu | định vị kỹ thuật số, điện khí nén |
| Chế độ hoạt động | Tác dụng đơn, tác dụng kép |
| Vị trí lắp đặt | Bất kì |
| Tùy chọn cài đặt | Thông qua màn hình và nút bấm |
| Tên | Bộ định vị kỹ thuật số van định vị Bộ định vị van điều khiển LOGIX 3200MD-28 |
|---|---|
| Thương hiệu | LOGIX |
| Người mẫu | LOGIX 3200MD |
| Loại phụ | Điện tử |
| Công suất không khí | 20 4 Nm3 / h @ 4 bar (12 SCFM @ 60 psi) |