| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
|---|---|
| Chẩn đoán | Vâng. |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| cách vận chuyển | DHL |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| nhiệt độ | -40° +85° |
| Số mô hình | Fisher DVC6200 |
| Màu sắc | Xám |
| Tên sản phẩm | Topworx PD Series Van thông minh định vị |
|---|---|
| Báo động cấu hình | (PD100) Không; (PD200) Có |
| Áp lực cung cấp không khí | 2,8 đến 8 bar (40 đến 116 psi) |
| Hành động của bộ truyền động | Quay & tuyến tính, đơn & đôi, trực tiếp (DA) & Reverse (RA) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ° C đến +65 ° C (-40 ° F đến +149 ° F) |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Hành động kép |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Nhiệt độ | -40 ° +85 ° |
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Hành động kép |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Nhiệt độ | -40 ° +85 ° |
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Loại sản phẩm | Bộ định vị van chống cháy nổ chất lượng cao |
|---|---|
| Loại chống cháy nổ | Loại hỗn hợp chống cháy nổ Mức độ an toàn cao nhất |
| Tốc độ dòng chảy | CV 2.3 Lưu lượng cao Đảm bảo hoạt động của bộ truyền động mạnh mẽ nhanh chóng |
| Ứng dụng | Nhà máy hóa chất Nhà máy lọc dầu Bộ điều tiết điện Điều khiển van lớn |
| Tín hiệu đầu vào | Tín hiệu điều khiển tiêu chuẩn 4-20mA |
| loại sản phẩm | Máy định vị van khí thông minh |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 mA với giao thức HART 7 |
| Nhiệt độ hoạt động tiêu chuẩn | -55°C đến 85°C |
| Áp lực cung cấp | Thanh 2,5-10,4 (150 Psi) |
| Kết nối khí nén | 1/2" NPTF |
| Tình trạng | Bản gốc mới |
|---|---|
| Tính năng | bộ định vị van |
| Cổ phần | trong kho |
| kiểu | Bộ định vị van, bộ truyền động khí nén, thân van |
| chi tiết đóng gói | Dựa trên nhu cầu |
| Tên | Điều khiển định vị van KGP5000 Series định vị van thông minh cho định vị koso |
|---|---|
| Kiểu | KGP5000 |
| Tín hiệu đầu vào | 4 đến 20mA DC |
| Đầu ra vị trí máy phát | 4 đến 20mA DC |
| Phạm vi du lịch | Tuyến tính / quay |