| Nền tảng truyền thông | Hart |
|---|---|
| Kiểu | Định vị van kỹ thuật số |
| Áp lực cung cấp | 20 - 100 psi (1.4 - 7 bar) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu vỏ | Nhà ở nhôm công nghiệp |
| Khí nén | Khí hoặc khí tự nhiên ngọt ngào |
|---|---|
| Nguồn điện | 4-20mA |
| Kết nối (Cung và Bộ truyền động) | 1/2 "npt |
| Sự chính xác | ± 0,5 phần trăm toàn bộ nhịp |
| Loại van | Van điều khiển |
| Khí nén | Khí hoặc khí tự nhiên ngọt ngào |
|---|---|
| Nguồn điện | 4-20mA |
| Kết nối (Cung và Bộ truyền động) | 1/2 "npt |
| Sự chính xác | ± 0,5 phần trăm toàn bộ nhịp |
| Loại van | Van điều khiển |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
|---|---|
| Media cung cấp | Khí không ăn mòn |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Kiểu lắp | Gắn trực tiếp hoặc từ xa trên van điều khiển quay hoặc tuyến tính |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART (Bộ chuyển đổi từ xa có thể định địa chỉ trên đường cao tốc) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Tên sản phẩm | Van cầu dòng Masonelian 21000 với bộ định vị SVI2 21123121 và bộ truyền động 87/88 |
|---|---|
| Người mẫu | 21000 |
| Kích thước | 3/4 "đến 8" |
| Cung cấp | khí nén |
| Nhãn hiệu | Masonelian |
| Giao thức truyền thông | HART 7 |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC, 24 VDC |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Mô hình | SVI2 AP-21113111 SVI2 AP-21123121 |
|---|---|
| Kích thước | 3/4" đến 8" |
| cung cấp | Khí nén |
| Thương hiệu | Hội Tam điểm |
| Nhiệt độ trung bình | -196 đến 425 °C |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 00,05% mỗi psi |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Vật liệu chống điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |