| Khả năng tương thích | Dòng sản phẩm đầy đủ của GULDE và các thiết bị truyền động khác đáp ứng tiêu chuẩn IEC/VDI/NAMUR |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Tiêu chuẩn DC 4-20 mA, tối thiểu. 8,5V (tương tự) / 9,0V (HART) |
| Hành động đầu ra | 0,5 đến 7 bar, tác động đơn lẻ, đạt 95% nguồn cung cấp |
| Cung cấp không khí | Tối đa 7 bar, yêu cầu không khí khô sạch theo tiêu chuẩn ISA 7.0.01 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến 85 °C, LCD có thể bị hỏng dưới -20 °C |
| Tên | Bộ điều khiển định vị van Logix MD + bộ định vị kỹ thuật số cho Flowserve |
|---|---|
| thương hiệu | ĐĂNG NHẬP |
| Mô hình | Đăng nhập MD + |
| Loại phụ | kỹ thuật số |
| Công suất không khí | 20,8 đến 30,6 Nm 3 / h @ 4,1 (12,2 đến 18 SCFM @ 60 psi) |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
|---|---|
| Giới hạn độ ẩm | 100% RH không ngưng tụ |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 đến 85ºC (-40 đến 185ºF) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
|---|---|
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Số mô hình | Logix 520MD |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Tên sản phẩm | Masoneilan 28000 Series Valipak Valve |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -196 ° C đến +343 ° C; Varilog: -29 ° C đến +343 ° C |
| Đánh giá áp suất | ANSI 150-1500 (mặt bích), ANSI 150-2500 (Flangless/Threaded) |
| thiết bị truyền động | Cơ hoành lò xo (hành động trực tiếp/ngược) |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Tên sản phẩm | FLOWSERVE 520MD Van kỹ thuật số định vị |
|---|---|
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30VDC |
| Trọng lượng của định vị van | 3,5kg |
| Khả năng lặp lại | < 0,25% |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| Tình trạng | mới và nguồn gốc |
| Chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| Warranty | one year |
| Loại van | Van điều khiển chuyển động tuyến tính hoặc quay |
|---|---|
| Độ lặp lại | ± 0,3 phần trăm Toàn nhịp |
| Điện áp đầu cuối yêu cầu | 9 VDC ở 20mA |
| Nguồn điện | 4-20mA |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Loại van | Van điều khiển chuyển động tuyến tính hoặc quay |
|---|---|
| Độ lặp lại | ± 0,3 phần trăm Toàn nhịp |
| Điện áp đầu cuối yêu cầu | 9 VDC ở 20mA |
| Nguồn điện | 4-20mA |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Loại van | Phần van điều khiển |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| brand name | Fisher |
| Bảo hành | 1 năm |
| Số mô hình | DVC6200, DVC2000, 3582, 3610, 3570 |