| ABB TZIDC-210 | 5-100 psi (35-700 kPa), (0,35-7 thanh) |
|---|---|
| chứng nhận | PED, CẮT, ATEX |
| Đánh giá áp suất đầu vào | Tối đa 210 psi (1,5 MPa, 15 bar) |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn |
| Sự liên quan | điện từ |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Data Interface | Wired |
| Supply Media | Non Corrosive Gas |
| Process Control | Flow, Pressure, Temperature, Level |
| Position Control | Throttling Control, On/Off |
| Đường kính danh nghĩa | DN15 ~ DN300 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -45 ~ 350 |
| Tỷ lệ điều chỉnh | 50:1 |
| Van vật liệu cơ thể | Thép đúc, thép crom-molybdenum, thép không gỉ |
| Đặc điểm dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
|---|---|
| Vật liệu (Nhà ở) | Nhôm, thép không gỉ hoặc gang tráng |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196°C đến +450°C |
| Tín hiệu đầu vào (Điện-khí nén) | 4-20 Ma DC (Tiêu chuẩn) |
| áp lực cung cấp | 20 - 100 Psi (1,4 - 7 thanh) |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Người mẫu | IP8000/8100 |
|---|---|
| Kích cỡ | 3/4 "đến 8" |
| Cung cấp | Khí nén |
| Thương hiệu | SMC |
| Điện áp | AC / DC 220V, AC 380V, v.v. |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển lồng cân bằng áp suất Trung Quốc |
|---|---|
| Áp suất định mức | PN16/25/40/63/100 |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, tuyến tính, mở nhanh |
| lớp rò rỉ | ANSI B16.104: IV, V, VI |
| Chất liệu thân van | Thép carbon |
| Giao thức truyền thông | Hart, tương tự 4-20mA |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 101 psig |
| Mô hình | SVI2 AP-21113111 SVI2 AP-21123121 |
|---|---|
| Kích thước | 3/4" đến 8" |
| cung cấp | Khí nén |
| Thương hiệu | Hội Tam điểm |
| Nhiệt độ trung bình | -196 đến 425 °C |