| Tên sản phẩm | Fisher DVC6200 Máy định vị van số |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Tên sản phẩm | Topworx PD Series Van thông minh định vị |
|---|---|
| Báo động cấu hình | (PD100) Không; (PD200) Có |
| Áp lực cung cấp không khí | 2,8 đến 8 bar (40 đến 116 psi) |
| Hành động của bộ truyền động | Quay & tuyến tính, đơn & đôi, trực tiếp (DA) & Reverse (RA) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ° C đến +65 ° C (-40 ° F đến +149 ° F) |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| Tình trạng | mới và nguồn gốc |
| Chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| Warranty | one year |
| Loại van | Van điều khiển khí nén |
|---|---|
| Máy định vị van | Flowserve 3200md |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau được sửa đổi, tuyến tính |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ thấp (-40F), nhiệt độ cao (250F) |
| Vật liệu | Thép carbon, không gỉ, song công, hợp kim |
| Số mô hình | SVI1000 |
|---|---|
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
|---|---|
| Điều chỉnh dải chết | Deadband có thể điều chỉnh để chứa các ứng dụng khác nhau |
| Chức năng chẩn đoán | Nó có thể tự động phát hiện lỗi và trạng thái thiết bị, đồng thời cung cấp thông tin cảnh báo và cản |
| Hiển thị cục bộ | Màn hình LCD 4 chữ số, có thể hiển thị giá trị đầu vào tương tự hiện tại, giá trị đầu ra, giá trị đặ |
| Nguồn cấp | Nguồn DC 12-42V |
| Vật liệu | SS304, SS316 hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ chính xác | ±1%,±1.6% |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van Flowserve |
| Kết nối | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
| Chiều kính danh nghĩa | 2,5"(63mm), 4"(100mm), 6"(150mm) |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Deviation | ≤1 % |
|---|---|
| Media | Gas |
| Signal range | 4 To 20 MA |
| Direction of action | Reversible |
| Sensitivity | ≤0.1 % |