| Tên sản phẩm | Fisher DVC2000 Van định vị và Van điều khiển khí nén Trung Quốc |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí không ăn mòn |
| Pneumatics | Air or Sweet Natural Gas |
|---|---|
| Cung cấp điện | 4-20ma |
| Connections (Supply and Actuator) | 1/2" NPT |
| Sự chính xác | ± 0,5 phần trăm toàn bộ nhịp |
| Loại van | Van điều khiển |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 đến 30,0 VDC |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10,0 VDC @ 20 MA |
| Kháng chiến hiệu quả | 495 Ω @ 20 mA Điển hình Thêm 20 Ω khi giao tiếp HART hoạt động |
| Truyền thông | Giao thức Hart |
| Phạm vi nhiệt độ vận chuyển và lưu trữ | -40° đến 176°F (-40° đến 80°C) |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 VDC cộng với tổn thất đường dây |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 mA |
| tuân thủ điện áp | 10 đến 32 VDC @ 20 mA |
| Kháng chiến hiệu quả | 500 Ω @ 20 mA Điển hình |
| Truyền thông | Giao thức HART (chỉ Logix 382X) |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 đến 30,0 VDC |
|---|---|
| tuân thủ điện áp | 10,0 VDC @ 20 MA |
| Kháng chiến hiệu quả | 495 Ω @ 20 mA Điển hình Thêm 20 Ω khi giao tiếp HART hoạt động |
| Truyền thông | Giao thức Hart |
| Phạm vi nhiệt độ vận chuyển và lưu trữ | -40° đến 176°F (-40° đến 80°C) |
| Nguồn điện | Hai dây, 4-20 mA, 10,0 VDC cộng với tổn thất đường dây |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 mA |
| tuân thủ điện áp | 10 đến 32 VDC @ 20 mA |
| Kháng chiến hiệu quả | 500 Ω @ 20 mA Điển hình |
| Truyền thông | Giao thức HART (chỉ Logix 382X) |
| Trọng lượng của định vị van | 2,5 kg (5,5 lb) |
|---|---|
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7,0 thanh |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| Nhiệt độ hoạt động | -55°C đến +85°C |
|---|---|
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 7 trên 4-20mA |
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Số mô hình | Bộ định vị van kỹ thuật số SVI3 |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn lẻ, Không an toàn; Quay và tuyến tính |