| Áp suất đầu ra | Thanh 0,1-10 |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | HART 7/Tổ chức Fieldbus |
| Hoạt động temp | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA + HART/Fieldbus nền tảng |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| lớp bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... + 50°C /-40 ... + 65°C |
| Đầu vào | 4-20mA |
| Tình trạng | MỚI |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
|---|---|
| Hôn nhân | Hợp kim/thép |
| Sự nhạy cảm | ± 0,2% fs |
| Cung cấp điện | Hai dây, 4-20 mA 10,0 đến 30.0 VDC |
| Vật liệu cơ thể | Thép không gỉ, thép carbon, gang |
| tên sản phẩm | Định vị bộ định vị van kỹ thuật số Master ABB cho van điều khiển áp suất Bộ định vị thông minh dòng |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ABB |
| Người mẫu | EDP300 |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | bộ điều chỉnh áp suất |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số Position Master ABB cho van điều khiển áp suất Bộ định vị thông minh sê-r |
|---|---|
| Thương hiệu | ABB |
| Mô hình | EDP300 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | điều chỉnh áp suất |
| Tên sản phẩm | Máy định vị van số Masoneilan |
|---|---|
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn; Chẩn đoán nâng cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Đặc điểm | Công nghệ cảm biến vị trí không tiếp xúc,Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Phạm vi | Lên tới 10:1 (5:1 cho phạm vi 1) |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến +60°C, -10 đến +60°C, -10 đến +60°C |
| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
| Độ chính xác | Cao |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
|---|---|
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |
| Số mô hình | SVI1000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |