| Product Name | Fisher DVC2000 valve positioner and China pneumatic control valve |
|---|---|
| Data Interface | Wired |
| Diagnostics | Yes |
| Mounting Type | Integral Mounted |
| Supply Media | Air, Non Corrosive Gas |
| Loại van | Van bi, van bướm, van màng |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Nhiệt độ hoạt động | -4 đến 176°F |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Số mô hình | 3200md |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Ứng dụng | Tổng quan |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Phê duyệt | Có sẵn cho các mạng lưới Hart, Profibus-PA và Foundation |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + vỏ gỗ + bảo vệ |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Tác động đơn hoặc kép, an toàn/quay và tuyến tính |
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| Tên | Eletro-Khí nén định vị và định vị van giá EP1000 series định vị van koso |
|---|---|
| Loạt | EP1000 |
| Tín hiệu đầu vào | 4 đến 20mA DC |
| Nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Cung cấp không khí | 140 đến 700 KPa |
| Tên | Van bi kháng axit 301R cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve APEX9000 |
|---|---|
| Kiểu | 301R |
| Kích thước lỗ khoan đầy đủ | 1 "(25A) đến 2 1/2" (65A) |
| Giảm kích thước lỗ khoan | 3 "X 2 1/2" đến 4 "X3" |
| Nhiệt độ chất lỏng | -0 đến + 100 ° |
| Tên | Van điều khiển 301K / 332K đi thẳng qua van bi cho van koso với bộ định vị Flowserve 3800 series |
|---|---|
| Kiểu | 301K |
| Kích thước lỗ khoan đầy đủ | 1/2 "(15A) đến 16" (400A) |
| Giảm kích thước lỗ khoan | 4 "x3" đến 18 "x 16" |
| Xêp hạng | ANSI Class 150 đến 300, JIS 10K đến 40K |
| Tên | Van bi lệch tâm 210E / 220E cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve 3400 series |
|---|---|
| Kiểu | 210E / 220E |
| Kích cỡ cơ thể | 1 "(25A) đến 12" (300A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Class 150 đến 600, JIS 10K đến 40K |
| Khả năng dao động | 100: 1 |
| Tên | Van bướm PARA-SEAL lập dị 710E / 720E cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve LOGIX 420 |
|---|---|
| Kết nối | Loại wafer |
| Kiểu | 710E / 720E |
| Kích cỡ cơ thể | 3 "(80A) đến 24" (600A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Class 150 đến 300, JIS 10K đến 20K |