| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40°C đến +80°C (-40°F đến +176°F) |
| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Khả năng lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| Điện trở cách điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 10 đến 90% không đóng cục |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu xây dựng | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Tác động đơn hoặc kép, an toàn/quay và tuyến tính |
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| Số mô hình | SVI2-21123121 |
|---|---|
| giao thức truyền thông | HART Phiên bản 7 Fieldbus nâng cao kỹ thuật số |
| Loại | Định vị van |
| Quy cách đóng gói | 30*45*40 |
| Màn hình tiêu chuẩn | Nhiệt độ tiêu chuẩn Nhiệt độ cao |
| Vật liệu | SS304, SS316 hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +60°C |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van Flowserve |
| Bảo hành | 1 năm |
| Độ chính xác | ±1%,±1.6% |
| Tên | Eletro-Khí nén định vị và định vị van giá EP1000 series định vị van koso |
|---|---|
| Loạt | EP1000 |
| Tín hiệu đầu vào | 4 đến 20mA DC |
| Nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Cung cấp không khí | 140 đến 700 KPa |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van thông minh NELES ND7000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Tên | Van bi kháng axit 301R cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve APEX9000 |
|---|---|
| Kiểu | 301R |
| Kích thước lỗ khoan đầy đủ | 1 "(25A) đến 2 1/2" (65A) |
| Giảm kích thước lỗ khoan | 3 "X 2 1/2" đến 4 "X3" |
| Nhiệt độ chất lỏng | -0 đến + 100 ° |
| Tên | Van bi lệch tâm 210E / 220E cho van điều khiển KOSO với bộ định vị Flowserve 3400 series |
|---|---|
| Kiểu | 210E / 220E |
| Kích cỡ cơ thể | 1 "(25A) đến 12" (300A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Class 150 đến 600, JIS 10K đến 40K |
| Khả năng dao động | 100: 1 |