| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Tên | Bộ điều khiển định vị van Đầu vào Bộ định vị kỹ thuật số 4-20mA DC Logix 3800 series cho Flowserve |
|---|---|
| thương hiệu | ĐĂNG NHẬP |
| Mô hình | Đăng nhập 3800 |
| Loại phụ | kỹ thuật số |
| Công suất không khí | 30 .6 Nm 3 / h @ 4 .1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
| Tên | Bộ định vị van điều khiển Flowserve Bộ định vị kỹ thuật số dòng Logix 420 với van điều khiển Koso 52 |
|---|---|
| thương hiệu | ĐĂNG NHẬP |
| Mô hình | Đăng nhập 420 |
| Loại phụ | kỹ thuật số |
| Công suất không khí | 20 .8 Nm 3 / h @ 4 .1 thanh (12 .2 SCFM @ 60 psi) |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Kiểu | AD DVC6200 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 4-20 mA |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Có |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Vỏ/Vỏ | Nhôm đồng và mạ crôm thấp, ASTM A360 |
|---|---|
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Nguồn điện và tín hiệu đầu vào | Nguồn điện và tín hiệu đầu vào |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 đến 85ºC (-40 đến 185ºF) |
| Giới hạn độ ẩm | 100% RH không ngưng tụ |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 đến 85ºC (-40 đến 185ºF) |
| Trọng lượng | 2 Kg (4,5 Lb) |
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |
| Nền tảng truyền thông | trái tim |
| tên sản phẩm | Bộ định vị thông minh IMI STI với bộ điều khiển van khí nén kỹ thuật số chính xác cao công suất cao |
|---|---|
| Nhãn hiệu | IMI |
| Người mẫu | STI |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | bộ điều chỉnh áp suất |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| độ ẩm | 0-100% không ngưng tụ |
| Công nghiệp ứng dụng | Khai thác mỏNgành ứng dụng, Bột giấy & Giấy, Thép & Kim loại sơ cấp, Thực phẩm & Đồ uống |
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30VDC |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |