| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số dòng Neles ND7000 ND9000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Điều kiện | Mới |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Tên | Van bướm l Van điều khiển BTV với bộ định vị kỹ thuật số 3800MD cho Flowserve |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Durco |
| Mô hình | BTV |
| Loại van | Van bướm |
| Loại phụ | Lót |
| Người mẫu | giá bộ định vị van spirax sarco cho bộ định vị khí nén điện thông minh EP500 |
|---|---|
| Kiểu kết nối | 2 dây |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA DC |
| Thương hiệu | sarco xoắn ốc |
| Xe buýt/Cảm biến | Máy phát 4-20mA |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị thông minh ROTORK YTC van điều khiển điện sê-ri ytc 3300 với van điều khiển khí nén định |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK |
| Người mẫu | YT-3300 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van thông minh NELES ND7000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Tên | Van điều khiển khí nén của Trung Quốc với Bộ truyền động Rotork Dvc2000 Bộ định vị 67 |
|---|---|
| Người mẫu | DVC2000 |
| Loại hình | Bộ điều khiển van kỹ thuật số |
| Kiểu lắp | Tích hợp được gắn |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số Samson 3725 cho Van điều khiển áp suất định vị thông minh |
|---|---|
| Thương hiệu | samson |
| Người mẫu | 3725 |
| Hôn nhân | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |