| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Điều kiện | Mới |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Tên | Van điều khiển khí nén của Trung Quốc với Bộ truyền động Rotork Dvc2000 Bộ định vị 67 |
|---|---|
| Người mẫu | DVC2000 |
| Loại hình | Bộ điều khiển van kỹ thuật số |
| Kiểu lắp | Tích hợp được gắn |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số Samson 3725 cho Van điều khiển áp suất định vị thông minh |
|---|---|
| Thương hiệu | samson |
| Người mẫu | 3725 |
| Hôn nhân | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Kiểu | Bộ định vị khí nén kỹ thuật số công suất cao, độ chính xác cao |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | Cung/Xả Cv max 2,3 (dòng chảy cao); .30,3 (lưu lượng thấp) |
| Chứng chỉ | An toàn nội tại (Ex ia), chống cháy nổ (Ex d), IP66/NEMA 4X |
| Giao tiếp | Trình điều khiển 4-20mA, HART 7, USB, FDI cho kết nối DCS |
| Áp suất vận hành | 2,5-10,4bar (không đóng băng 8bar, khí tự nhiên 6bar) |
| Loại van | Phần van điều khiển |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| brand name | Fisher |
| Bảo hành | 1 năm |
| Số mô hình | DVC6200, DVC2000, 3582, 3610, 3570 |
| Port | cổng chính |
|---|---|
| khoản mục | Điều khiển van định vị |
| Mô hình | EDP300 |
| tính năng | kỹ thuật số |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng: Xấp xỉ. 3,5Kg / bộ |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| tên sản phẩm | Bộ định vị Flowserve chính hãng Bộ định vị van kỹ thuật số khí nén UAS Logix 3200 MD với rất nhiều h |
|---|---|
| Người mẫu | SA/CL |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55°C (-4 đến 122°F) |